Nunin Abincin Teku na Seoul (3S) yana ɗaya daga cikin manyan baje kolin masana'antar Abincin Teku da Sauran Kayayyakin Abinci da Abin Sha a Seoul. Nunin yana buɗe wa kasuwanci duka kuma manufarsa ita ce ƙirƙirar mafi kyawun kasuwar kasuwancin kamun kifi da fasaha ga masu samarwa da masu siye.
Nunin Abincin Teku na Seoul ya ƙunshi dukkan nau'ikan kayayyakin kamun kifi masu inganci da aka tabbatar da aminci. Za ku iya biyan buƙatun kasuwancinku ta hanyar nuna sabbin kayayyaki da fasahohin zamani na masana'antar kamar kayayyakin kamun kifi, kayayyakin da aka sarrafa da kayan aiki masu alaƙa.
Mu Beijing Kwinbon kamfani ne mai fasaha da ƙwarewa don samar da hanyoyin gano abinci da mafita. Tare da ƙungiyar bincike da ci gaba, gudanar da masana'antar GMP mai tsauri da kuma sashen tallace-tallace na ƙwararru na ƙasashen duniya, mun shiga cikin bincike kan abinci, binciken dakin gwaje-gwaje, tsaron jama'a da sauran fannoni, ciki har da kiwo, zuma, dabbobi, kayayyakin ruwa, taba da sauransu. Mun mai da hankali kan gano abubuwa cikin sauri, mun himmatu wajen samar wa abokan cinikinmu kayayyaki masu inganci, ayyuka da mafita gabaɗaya don magance matsalolin aminci na abinci na yanzu da na gaba, tare da kare abincinmu daga gona zuwa tebur.
Muna samar da nau'ikan kayan bincike sama da 200 don gwajin abincin teku, kamar AOZ, AMOZ, AHD, SEN, CAP da sauransu, muna iya ƙoƙarinmu don kiyaye lafiyar abincin teku. Za mu haɗu da ku a Booth B08 daga 27 zuwa 29 ga Afrilu. A Coex, Cibiyar Ciniki ta Duniya,Seoul,Koriya ta Kudu.
Lokacin Saƙo: Afrilu-19-2023

