labarai

MilkGuard®16-cikin-1Kayan Gwaji Mai SauriAn ƙaddamar: Allo 16Maganin rigakafiAzuzuwan a cikin Madara Mai Danye Cikin Minti 9

Babban Amfanin

Cikakken Nunin Kayayyaki Mai Kyau

A lokaci guda yana gano ƙungiyoyin maganin rigakafi guda 4 a cikin ragowar magunguna 16:
• Sulfonamides (SABT)
• Quinolones (TEQL)
• Aminoglycosides (SNKG)
• Macrolides (SMCF)

Maɓallin ganowa mai mahimmanci:

Sulfadiazine (8 μg/L), Sulfadimidine (15-20 μg/L)

Florfenicol (0.15 μg/L, EU MRL ≤100 μg/L)

Monensin (5 μg/L), Colistin (10 μg/L)

Ya bi ƙa'idodin ƙa'idojin China GB 31650 da EU EC/37/2010

Fasaha Mai Karatu Biyu

Fassarar gani: Kwatanta layin gwaji (T-line) da layin sarrafawa (C-line) don kiran nan take mara kyau/mai kyau

Ƙimar kayan aiki: Mai nazarin zinare na Colloidal yana sarrafa rahoton bayanai ta atomatik tare da tabbatar da lambar QR

Sauƙaƙan tsarin aiki

Jimlar aikin minti 9: Samfurin sakawa na mintuna 3 + chromatography na mintuna 6

Katin tsiri mai haɗaka guda 4: Ganowa a layi ɗaya a mataki ɗaya

Mafi ƙarancin samfuri: 200 μL madarar da ba a buƙata ba, babu buƙatar magani kafin a fara amfani da ita

Tsarin Yarjejeniya Mai Daidaitacce

1. SHIRYA MISALI:

- Daidaita madara da zafin ɗaki (wanda aka daidaita shi daidai gwargwado)

- A kunna injin samar da ƙarfe zuwa zafin 45°C (Shawarar da aka bayar: Kwinbon Mini-T4)

2. Tsarin Gwaji:

- Ƙara madara 200μL a cikin microwave, a gauraya ta hanyar bututun ruwa sau 5

- Saka katin gwaji (kushin sha mai cike da ruwa)

3. FASSARAR (CIKIN MINTI 2):

- GANIN:

Mara kyau: Ƙarfin layin T ≥ C-line (ragowar < LOD)

Tabbatacce: Layin T < Layin C ko ba a iya gani (ragowar ≥ LOD)

- KAYAN AIKI:

Saka kati a cikin na'urar nazari → Duba lambar QR → Rahoton adadi ta atomatik

Darajar Masana'antu

Ingantaccen farashi: Rage kashe kuɗin gwaji da kashi 70% idan aka kwatanta da kayan aikin nazari guda ɗaya

Sarrafa Hadari: Faɗakarwa mai kyau ta farko tare da tallafin tabbatarwa na HPLC-MS/MS

Yanayin aikace-aikace:

Shan madarar da ba a dafa ba a wuraren tattarawa

Ana gudanar da bincike kan ingancin kiwo a masana'antun kiwo

Binciken wuraren da aka tsara

Tabbatar da Inganci

Tsawon lokacin shiryawa na watanni 12 (ajiya mai duhu daga 2-8°C, KAR A DASKARE)

Bin diddigin rukuni: Lambar wurin da aka yi amfani da shi & ranar da aka samar a kan marufi

Cikakken bayani: Ya dace da incubators da colloidal gold analyzers

Kammalawa

MilkGuard® 16-in-1 ya sauya fasalin tantancewar maganin rigakafi ta hanyar tattara hanyoyin aiki masu rikitarwa zuwa tsari na mataki ɗaya da na minti 9 - yana ƙarfafa masana'antun kiwo don tilasta bin ƙa'idodin sifili.
Kalli bidiyon gwajin:


Lokacin Saƙo: Yuli-08-2025