ọjà

Ìlà ìdánwò kíákíá Carbofuran

Àpèjúwe Kúkúrú:

Carbofuran jẹ́ oògùn apakòkòrò carbamate tó gbòòrò, tó ní agbára gíga, tó ní ìṣẹ́kù díẹ̀, tó sì ní majele gidigidi fún pípa àwọn kòkòrò, kòkòrò àti nematocides. A lè lò ó fún ìdènà àti ìṣàkóso àwọn ohun tí ń fa ìrẹsì, àpídì soybean, àwọn kòkòrò tí ń fún soybean ní oúnjẹ, àpídì àti àpídì nematode. Oògùn náà ní ipa tó ń múni ronú jinlẹ̀ lórí ojú, awọ ara àti àwọn awọ ara, àti àwọn àmì àrùn bíi ríru, ríru àti ìgbẹ́ lè farahàn lẹ́yìn tí a bá ti fi oògùn pa ẹnu.

 


Àlàyé Ọjà

Àwọn àmì ọjà

Àpẹẹrẹ

Àwọn ẹfọ́, èso (yàtọ̀ sí àtà, máńgò)

Ààlà ìwádìí

0.02mg/kg

Ìpamọ́

2-30°C

Ohun èlò tí a nílò

Ìwọ̀n ìṣàyẹ̀wò (ìfàsẹ́yìn: 0.01g)

Pọ́ọ̀pù centrifuge 15ml


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa