A ranar 28 ga watan Yuli, ƙungiyar China don haɓaka kimiyya da fasaha ta kamfanoni masu zaman kansu ta gudanar da bikin bayar da kyautar "Kyautar Gudummawar Ci gaban Kimiyya da Fasaha Masu Zaman Kansu" a birnin Beijing, kuma nasarar "Ci gaban Injiniya da Aikace-aikacen Kwinbon na Binciken Immunoassay na Chemiluminescence na Beijing" ta lashe kyautar Ci gaban Kimiyya da Fasaha ta Zaman Kansu ta China.
Na'urar tantance garkuwar jiki ta atomatik wacce ta lashe kyautar kayan aikin gano ƙwayoyin cuta ta intanet ce mai wayo wacce Beijing Kwinbon ta ƙirƙiro, kuma nasara ce ta musamman ta binciken kimiyya don haɓaka manyan kayan aikin kimiyya na ƙasa. Kayan aikin ya haɗa da fasahar gano ƙananan haske, fasahar haɓaka maganadisu da rabuwa, da sauransu, Kuma yana da fa'idodin babban aiki, babban hankali, da kuma cikakken ganowa ta atomatik. Yana iya magance matsalolin fasahar gano ƙwayoyin cuta ta gargajiya yadda ya kamata, kamar aiki mai rikitarwa, tsawon lokacin gano ƙwayoyin cuta da ƙarancin daidaito. Sabuwar ƙarni ce ta musamman, mai ƙirƙira kuma mai ci gaba ta fasaha ta kayan aikin gano ƙwayoyin cuta masu sauri na aminci ga abinci.
An kafa "Kyautar Gudummawar Ci Gaban Kimiyya da Fasaha ta Kamfanoni Masu Zaman Kansu" (Takardar Shaidar Ƙungiyar Kyauta ta Kimiyya ta Ƙasa Mai Lamba 0080) tare da amincewar Ma'aikatar Kimiyya da Fasaha da Ofishin Aikin Kyauta na Kimiyya da Fasaha ta Ƙasa. Masu ba da gudummawa na musamman ga ma'aikatan kimiyya da fasaha wajen cimma nasarori masu ban mamaki a cikin kirkire-kirkire na fasaha na masana'antu, yanzu ya zama muhimmiyar kyauta ga kamfanonin kimiyya da fasaha masu zaman kansu na ƙasa.
A matsayinta na ɗaya daga cikin waɗanda suka lashe kyaututtuka 10 na farko a wannan shekarar, wannan nasarar da aka samu a Beijing Kwinbon ta nuna ƙarfin bincike da kirkire-kirkire.
Tun tsawon lokaci, Beijing Kwinbon ta daɗe tana ba da muhimmanci ga kirkire-kirkire na kimiyya da fasaha, gina dandamali, haɗin gwiwar bincike tsakanin masana'antu da jami'o'i, da sauransu. Tana da cibiyoyin haɗin gwiwa na injiniya na ƙasa da na gida da kuma tashoshin bincike na kimiyya na bayan digiri na uku. Haɓaka fasaha. A lokaci guda, an kafa cikakken tsarin kula da kadarorin fasaha don haɓaka kirkire-kirkire da gyare-gyare ta hanyar haƙƙin mallakar fasaha. Har zuwa yanzu, Qinbang ta tara haƙƙin mallakar fasaha sama da 200 da aka amince da su, kuma ta zama ɗaya daga cikin kamfanoni mafi kirkire-kirkire a masana'antar gwaji.
Lokacin Saƙo: Agusta-08-2022


